Ƙirƙirar ƙirar ciki mai santsi yana ba da ta'aziyya na saman jiki mafi kyawun fata da sauƙin sawa.Yadin da aka buga shi ne masana'anta da aka buga tare da viscose da siliki.Tsarin masana'anta na musamman ya bambanta da tsarin jacquard na al'ada.A gaban bangon rufin ciki, duk rigar tana da ƙarancin maɓalli da kyan gani.
Ƙirƙiri ɗan haske a ƙarƙashin haske na halitta, kuma masana'anta suna jin daɗin taɓawa.Sauƙi don sawa da kulawa, ba sauƙin wrinkle ba, kuma tasirin da aka gama yana da kyau sosai.Siliki mai haske da bakin ciki, jikin na sama ba zai gani ba.Kwancen da aka kwance yana rufe cinyoyin jiki yadda ya kamata, kuma yanke yana da tsabta, kyakkyawa kuma mai kyau.Tabawa mai laushi da jin daɗin taɓawa lokacin da ake hulɗa da jikin ɗan adam.Kowane bit ba a iya jurewa.Mai laushi da fata-abokin fata Kyakkyawan numfashi, tasirin jiki na sama ya dace da dabi'a.
Ƙayyadaddun bayanai
Abu | SS2377 Rayon Digital Buga Tanki Scoop Neck Dogon riga |
Zane | OEM / ODM |
Fabric | Silk, Satin, Cotton, Linen, Cupro, Viscose, Rayon, Acetate, Modal ... ko kamar yadda ake buƙata. |
Launi | Multi launi, za a iya musamman a matsayin Pantone No. |
Girman | Zaɓin girman girman yawa: XS-XXXL. |
Bugawa | Allon, Digital, Canja wurin zafi, Flocking, Xylopyrography ko kamar yadda ake buƙata |
Kayan ado | Salon Jirgin Sama, Kayan Aiki na 3D, Kayan Ajiye, Salon Zinare/Azurfa, Zaren Zinare na 3D, Salon Paillette. |
Shiryawa | 1. Tufafi guda 1 a cikin jaka guda ɗaya da guda 30-50 a cikin kwali |
2. Girman kwali shine 60L * 40W * 35H ko bisa ga bukatun abokan ciniki | |
MOQ | babu MOQ |
Jirgin ruwa | By sear, ta iska, ta DHL / UPS / TNT da dai sauransu. |
Lokacin bayarwa | Babban lokacin jagora: game da kwanaki 25-45 bayan tabbatar da komai Lokacin ɗaukar samfur: kimanin kwanaki 5-10 ya dogara da fasahar da ake buƙata. |
Sharuɗɗan biyan kuɗi | Paypal, Western Union, T/T, L/C, MoneyGram, da dai sauransu |